Mtunzi: Latifa
SEHEMU YA KUMI NA SITA
ILIPOISHIA...
ILIPOISHIA...
"Lisa samahani naomba nikupeleke nyumbani"
"Apana boss nashukuru nitapanda daladala tu"
"Nakuomba kwa leo tu nikubalie nikupeleke"
KAMA UNAISOMA SIMULIZI HII TOFAUTI NA KWENYE APP YA CnZ Media
IPAKUE ILI KUPATA SIMULIZI KWA WAKATI SAHIHI
IPAKUE ILI KUPATA SIMULIZI KWA WAKATI SAHIHI
👉GUSA INSTALL👈
ENDELEA...
Sikuwa na jinsi nilikubali japo sikupenda ile hali iliyozusha minongono kwa wafanyakazi wezangu kuwa mimi ni mpenzi wa boss ilizidi kunikera tofauti na Vitalis alikuwa anafurahia tu.
Basi alinifikisha adi maeneo ya nyumbani
"Lisa kama hutojali naomba nifike adi nyumbani kabisa"
Alinambia
"Sasa ufike nyumbani kufata nini?"
"Jamani kwani kuna ubaya alafu mbona ni mkali ivyo si nimekuomba lakini?"
"Nashukuru kwa kunifikisha adi maeneo ya kwetu kwaheri"
Nilimjibu nikafungua gari nakushuka nikaondoka kuelekea nyumbani nikimuacha Vitalis anahudhuni akinitazama.
****
Kaka Gedion aliekuwa kikazi Arusha alirudi nyumbani ilikuwa furaha sana familia kuungana tena, baada ya miezi michache akatangaza uchumba anaitaji kuoa posa ikapelekwa kwa uyo mpenzi wake Martha na baada ya siku chache sherehe ikapangwa ifanyike.
Niliwaarika wafanyakazi wezangu adi boss wangu pia nilimpa kadi ya mwaliko baada ya apo ikawa inasubiriwa siku ifike ya harusi.
"Lisa samahani nakuomba nguo utakayovaa usiku kwenye harusi nikununulie mimi"
Alinambia
"Apana Vitalis nguo ninayo tayari"
"Lisa nakuomba mamangu nikubalie"
Aliongea adi alitia huruma ikanidi nikubali tu alifurahi sana akaniomba tukitoka kazini anipeleke dukani basi nilimkubalia mida ilifika tukatoka wote adi kwenye duka kubwa maeneo ya posta mpya tukaingia apo nakukuta nguo nyingi za harusi za kike basi nikaanza kuchagua ambapo kuna gauni moja la zambarau limenakishiwa na maua meupe nililipenda ilo nikachukua Vitalis akalipa nakutoka nje.
"Asante Vitalis"
"Usijali Lisa"
Safari ikaanza yakunirudisha nyumbani.
"Lisa nikuombe kitu"
Alinambia
"Mh sawa niombe"
"Kama hautojali twende tukapate dinner pamoja"
Alisema nilipotizama saa ni saa mbili usiku
"Siku nyingine Vitalis nitachelewa nyumbani baba ni mkorofi sana"
Nilimwambia
"Nitakurudisha nitakutetea usijali"
"We boss unamjua babayangu alivyo mkorofi?"
Nilimuuliza akacheka
"Uyo baba ataki mkwe kwani atakuchunga adi lini?"
"Vitalis sipendi naomba niache niondoke nitapanda daladala"
Nilichukia nakumwambia
"Ivi kwanini nikiongea habari za mapenzi unakasirika sana tatizo nini au uliumizwa na mpenzi wako?"
Aliniuliza
"Vitalis si mpenzi ni mume wa ndoa sitaki kuongea ayo tuyaache"
Moyo wangu ulikuwa unauma hasira zinanijaa kila nikikumbuka kuhusu Harvey.
"Lisa pole sana ila naitaji kujua ukweli leo niambie kilakitu usinifiche"
Alisema akawasha gari tukaelekea maeneo ya Shekilango kuna hotel moja alisimamisha gari tukashuka nakukaa sehemu aliagiza chakula tukala pamoja baada ya apo akaanzisha maongezi sikuweza kumficha nilimueleza yote alistaajabu sana.
"Unajua siamini umri huu umeshaolewa mbona mdogo sana pia siamini kama huna kizazi bali uliwahi kuolewa tu"
"Vitalis sina kizazi sitaki kuwa na mwanaume maisha yangu yote nitabaki mwenyewe tu"
"Lisa unakosea sana umri wako bado uliwahi kuolewa tu naamini mungu atakupa mume mwema na utamzalia watoto wengi"
"Kuzaa ni ndoto haiwezi tokea"
"Lakini kumbuka kuna ndoto zinakuwa kweli jenga imani ipo siku utaitwa mama"
Alisema Vitalis aliongea maneno mengi akinifariji uku akiomba awe rafiki yangu wa karibu nilimkubalia.
Ilifika saa nne usiku ikabidi anirudishe nyumbani bahati mbaya nilipokuwa nashuka kwenye gari baba aliniona akaja nakumsalimiana na Vitalis ambae alijitambulisha ni boss wangu baba kusikia ivyo akamkaribisha ndani nilichukia nikaingia chumbani nakujifungia, Mama nae alitoka akatamburishwa kwa Vitalis alifurahi sana wakakaa nakuongea apo mwisho nikaitwa namimi nikatoka kuungana nao baada ya muda mfupi Vitalis aliaga nakuondoka.
"Ni kijana mzuri mwenye heshima zake kuliko yule muhuni Harvey"
Baba alianza kumsifia nakumponda Harvey sikutaka kumsikiliza nikaingia chumbani kulala adi kulipokucha nikawahi kazini
Siku zilizidi kusonga maandalizi ya harusi yakapamba moto adi siku ilipofikwa wakafunga ndoa kanisani la maisha ya ushindi lililopo ubungo external na mchungaji John Saidi baada ya apo sherehe usiku ikapangwa ifanyike Land mark hotel maeneo ya River side basi muda ulifika watu wakajiandaa nakuanza kukusanyika apo ndani mimi na wazazi wangu tulikaa meza za mbele Mara nikasikia simu yangu inaita kuchek ni Vitalis nikatoka nakukimbilia chooni nikapokea.
"Haloo nipo nje apa njo unichukue"
Alisema basi nikawanatoka uku nimeshikilia gauni langu lilikuwa refu linaburuzika chini alafu lilinibana nakujichora umbo langu.
Wakati natoka upande wa kushoto macho yangu yaligongana na Harvey nilishtuka kumuona apo sikutegemea ila nilikumbuka Gedion ni rafiki yake nikapanga nimuumize makusudi nilipofika nje tofauti nakuwaga mnyonge lakini leo nilichangamka sana nikamkumbatia Vitalis ambae alipigwa mshangao lakini sikujali akanikumbatia pia nakuninon'goneza sikioni
"Umependeza sana"
Alafu akanibusu shavuni nilisisimka sana baada ya apo nikamshika mkono nakuongozana kuingia ndani nilipofika maeneo ya karibu na Harvey nilimuegemea kifuani uku tunatembea nayeye akanishika kiuno changu nilipotizama pembeni nilimuona Harvey katoa macho anatuangalia.
Aliponifikia alipagawa kuona umbo langu kubwa lilivyojichora nakujikuta ananitamani.
Alikuwa akiniona nimesimama ila ajawahi niona nikiwa nimelala mwili wake ulimsisimka akanisogelea karibu nakuanza kunipapasa maungo yako.
Alinogewa akajisahau nakuona kama yupo na mpenzi wake aliendelea kutalii mwili wangu mimi nikiwa usingizini uchovu ulinishika na kawaida yangu nikilala kama nimekufa ata unigongee mlango sishtuki unaweza kunibeba ukanilaza nje nisijielewe nina usingizi m'baya sana. Vitalis alinivua sketi yangu nakubakia na nguo ya ndani apo apo kwenye kochi alinigeuza nikalala chali bila kujitambua akanivua na top ya juu nakuanza kunipapasa tumbo langu ilikuwa kama ndoto kwangu nilikuwa naota nipo na mwanaume nafanya nae mapenzi nakujikuta natoa miguno iliyomzidishia hamu Vitalis akazidisha utundu mwilini mwangu akaingiza ulimi kitovuni kwangu nakunifanya nishtuke kutoka usingizini nakumkuta Vitalis juu yangu
"Mungu wangu Vitalis unafanyaje nilijua ndoto kumbe kweli toka juu yangu"
Nilimwambia nikiwa nimehamaki uku moyo unanienda mbio sana nakuogopa nikajaribu kumtoa mwilini mwangu nilishindwa alikuwa na nguvu sana zaidi mikono yake ilijaa misuli nikashindwa ata kumsukumiza.
"Vitalis lakini sio vizuri utakuwa unanibaka sasa"
Nilimwambia ila akunijibu aliinama nakuzama chumvini sasa nilipagawa nakupiga kelele sana bila kutegemea nikalegea viungo vyote sikuweza kumkatalia tena nilimwachia anifanye atakavyo alipotosheka kunichezea aliniingilia sehemu zake zilikuwa kubwa adi nikaisi ananichana nililia sana kibaya zaidi aliunganisha mbili kwa mara moja adi aliponiachia nilikuwa hoi kutembea siwezi akanibeba nakunipeleka bafuni.
"Pole Lisa wangu"
Alinambia lakini sikumjibu nilikuwa nalia
"Nisamehe najua nimekukosea ni shetani alinipitia na yote zaidi ni upendo nilionao kwako nikashindwa kujizuia"
"Muongo wee shetani kakupitia wapi mbona sijamuona sema ulidhamiria kunifanya ivi"
Niliongea uku nalia akapata kazi yakunibembeleza sikutaka kumuelewa.
"Nakupenda Lisa nipo tayari nikuoe uwe mkewangu"
"Sina kizazi mimi unioe ili uninyanyase nakunisimanga sizai niache niondoke nyumbani"
Nilimwambia nakuinuka niliposimama niliisi maumivu makali chini ya kitovu nilipiga kelele za maumivu Vitalis akaniwahi kunishika nakunikalisha kitandani apo tukikuwa chumbani kwake, akaniacha nakurudi sebuleni alipoweka chakula akabeba kwenye sinia nakuja nacho bila kunisemesha akaanza kunilisha nilikuwa na njaa sana nikala adi nilipotosheka nikamshukuru.
Giza lilishaanza kuingia nilikuwa na wasiwasi nitarudije nyumbani nakutembea siwezi.
"Vitalis nitaendaje kwetu"
Nilimuuliza
"Naomba leo ulale apa nikuhudumie adi ukipona utaenda"
"Lakini mbona unachukulia mambo kawaida ivyo naanzaje kulala apa jaman na wazazi wangu nitawaelezaje"
"Lisa mamangu punguza presha jamani nyumbani si tatizo nitaenda kujitambulisha wajue ulikuwa kwangu"
Aliongea uku anatabasamu aliniuzi sana nikabaki kimya nimenuna.
"Ngoja nikakununulie dawa yakupunguza maumivu"
Alinambia akatoka nakuniacha ndani nikatamani kutoroka lakini sikuweza nilikuwa kama nimetolewa bikira vile kipindi kirefu kilipita sijakutana kimwili na mwanaume alafu uyu niliekutana nae sehemu zake kubwa alikuwa kama amenifungua upya niliisi maumivu sana.
Baada ya muda mfupi alikuja Vitalis
"Nimekuja nakimbia nilijua umeondoka"
Alisema akicheka
"Umeona raha kuniumiza nitaondokaje sasa?"
"Basi mama nisamehe usichukie"
Alisema akanipa dawa nimeze nyingine akanambia yakuweka kwenye maji nakunawa akanipeleka chooni nakunisaidia.
Baada ya apo tulirudi chumbani kulikuwa na Television akawasha tuangalie ilikuwa saa tatu usiku.
"Vitalis kweli siondoki kwetu jamani?"
Nilimuuliza kwa upole sana adi akanionea huruma nakunisogelea karibu akashika mikono yangu uku akiniangalia usoni
"Lisa wewe unaumwa lakini utaendaje kutembea uwezi?"
Alisema sikuweza kuongea tena nikanyamaza kimya.
Mara simu yangu ikaita kuangalia jina ni mama niliogopa kupokea
"Mpokelee mama umsikilize"
Alisema Vitalis
"Sitaki atauliza kwanini sijarudi"
"Basi nipe nipokee mimi"
Alisema nakuishika simu nikamuwahi nakuipokea mimi.
"Haloo Lisa upo wapi adi sasa ujarudi nyumbani?"
Bila salamu aliuliza.
"Mama nipo..uku...na..ku..jaaa keshooo boss ameni..."
Niliongea uku hasira zimenijaa ata maneno yakawa ayatoki vizuri kabla sijaendelea Vitalis alinipokonya simu
"Haloo mama shikamoo samahani sana Lisa nipo nae usijali yupo salama tu hana tatizo"
Aliongea na mama japo sikusikia mama alichosema ila nilishangaa wameelewana vizuri baada ya apo akakata simu nakushusha pumzi.
"Aya ulikuwa unataka kumwambia mama nimekufanyaje?"
"Umenibaka"
"Mmh wewe na yule aliekuwa anaugulia ni nani aaashhh Vitalis apo apo ooohh mmmh sio wewe eeeh au mtu akibakwa anaikatikiaga?"
Alisema Vitalis adi nikajikuta nacheka
"Vitalis sipendi umeniumiza ujue"
"Inabidi tufanye tena ili upone"
"Sitaki sitaki niache utaniua"
Basi tuliongea apo adi nikajiisi usingizi nikalala nayeye pia alipanda kitandani kulala tulishtuka Asubuhi kumekucha aliewahi kutoka kitandani Vitalis akaandaa kifungua kinywa mimi bado kuinuka nilikuwa siwezi akaja kunisaidia nakunipeleka bafuni kuoga nilipotoka nikashangaa anatoa mfuko uliokuwa na nguo ndani mpya nakunipa nivae
USIKOSE MWENDELEZO
Share CnZ Media App kwa Wapenzi wa Kusoma Simulizi Ili Tuwe Wasomaji Wengi