
SEHEMU YA SITA
ILIPOISHIA...
Niliumia roho ila nitafanyaje yeyw ndo kaamua aliondoka na kuniasha nimejilaza kweny sofa haikuchukua dakika kumi na tano nilisikia sauti ya bajaj njr nikajua sam karudi may be alikuwa ananienjoy kuchungulia dirishani nikamuona elly moyo ulishtuka "kheee my Godness angemkuta sam ingekuwaje?"NIPE SAPOTI KWA KUTAZAMA VIDEO HII NDIO MALIPO YAKO KWANGU
SASA ENDELEA...
Safari hii alibeba funguo za nyumba na kwasababu alijua nitakuwa nimelala akutaka kunisumbua kilichomshangaza alinikuta mezani nasoma.
" eheee bae kweli upo serias na shule"
"Haya ndo maisha bae hata ukinioa hata kesho sitaacha kusoma kwasababu una kila kitu bae"
"Nashukuru kusikia hivyo basi nipo chumbani ukimaliza utakuja"
Nilitabasamu niliposikia mlango wa chumbani unafungwa niliongea kwa sauti ya chini "angejua hata sikuwa nasoma ni kuzuga tu ila leo ndo ningeashika live" niliamka na kwenda chumbani"
**********************
Tulizungushana mno alitaka kunit**** ila sikuwa na hamu alifanikiwa kutoa night dress yangu akanilaza chini na kupitisha vidole ukeni kwangu.
"Mmmh huku sikupaasha hivyi emmy"
"Unasema??
" huu uke haukuwa hivi"
"Kuna nini baby lkn unajua sikuelewi?
" Emmy huu uke sikuuacha hivi niambie ukweli what was happen after me?(kilichotokea baada yangu?)"
"Nothing more bae"
Bado elibariki akutaka kumuelewa emmy akaanza kumnusa na kumgeuza uku na kule ili mradi apate kujua nini kimetokea.
Emmy nae alikuwa mjanja alienda kujiswafisha mara baada ya sam kumaliza kuoga "yani huyu mwanaume sijui ana nini au kasanuka nini?
" kwani yule fundi aliondoka saa ngapi?
"Muda ule ule sweetie ulipoondoka nae aliondoka"
"Anhaaa sawa nilikuwa na wasiwasi nae mno hata nimekosa usingizi nyumbani”
" ujanywa kweli wewe?
"Kwanini unasema hivyo?
" yani unaanza kuniambia maneno yako mara uke sikuuacha hivi unajua umeniudhi ina maana uniamini elly usininyanyase hivyo umeanza kuwa km wanaume wengine wanaomisuse ukaribu wao na wanawake"
"Bby ni utani tu nisamehe bure"
Elibariiki na emmy waliendelea kutaniana na muda huo palizidi kupambazuka na mwangaza ulianza kutanda mpka pakawa peupe pee.
**************
Sam alikuwa yupo njiani kuelekea chuo ilikuwa ni mapema mno kuliko siku nyingine zote ambazo sam amekuwa akienda chuo hiyo yote ilitokana na kutoka kwa emmy ile asubuhi aliona usumbufu kurud nyumbani na kugonga geti akaona aunganishe moja kwa moja.
Maisha ya sam ni magumu sana anatokea nyasho musoma baba yake ni mfugaji na mkulima, elimu ya msingi sam amesoma nyamatare primary, sekondari mara sekondari kisha nsumba boys mwanza ambapo alikuwa mwanafunzi aliyeongoza kwa kupata alama ya 1:4 kwa mchepuo wa pcm akajiunga na chuo kikuu dar-es-salaam ndipo alipo sasa.
Mzee mejah baba yake sam alipoteza familia yake yote kwa ajari ya mtumbwi ziwani akabakiwa na mtoto huyo sam ambye kipindi tukio linatokea alikuwa likizo mwanza kwa binamu yake baada ya kumaliza shule ya msingi. Nyakati zote baba sam amejitahidi kumsomesha mtoto wake hata kwa kuuza mifugo viwanja ili sam asome.
Sam alifika chuo akaingia darasani kisha akaketi kweny socket na kuchaj laptop yake ambayo haikujaa full battery. Aliketi na kufikiri mengi mno "nitafanyaje maisha aya mimi sam maish ya mzee wangu kijiji kule inabidi nikomae na kitabu japo nina maisha magumu mlo mmoja kwa siku lakini najua ipo siku nitafanikiwa lakini huyu emmy sijui nitamfanyaje kisha nipenda na wakati ana mwanaume wake" aliwaza sam bila kupata majibu kitendo cha kushtuka ni baada ya message kuingia kwenye simu yake.
"Sorry sam wangu nahisi umekereka ila naomba nisamehe baby wang"
Sam aliitazama kwa muda kabla ya kuzima screen ya simu yake.
**********************
**********************
**********************
BAADA YA MIAKA KADHAA.
"wow cindy uwezi amini nimepata mkopo sweetie am so excited"
"Hongera wangu mungu ametenda bae" alijibu cindy
"Dah namshukuru sana sweetmangi wangu sam kwa kufanikisha ndoto zangu now nimefika chuo sema kuna mtu huyo ndo anastaili sifa zaidi dah (huku chozi linamtoka)
" emmy ni nini mamie mbona unalia? Niambie nani
"Ni mwaka sasa nimepotezana na mwanaume niliyekuwa nampenda kwa moyo wangu wote anaitwa sam"
"Ilikuwaje mama naomba niahadithie"
FEED BACK NA EMMY..
Maisha yaliendelea baada ya kukutwa siku ile na elly japo hakubahatika kufahamu lolote. Mapenzi yangu na sam yalikuwa ni ya siri sana na sikutaka kufanya makosa maana nilijua kwa kufanya hivyo nitarudi kweny zile dhiki na pia sam nitamweka pabaya kimaisha na kimasomo hivyo mara nyingi nilikuwa nakutana nae kweny hotel au rodge huko tulimalizana mambo yetu na kisha mimi urudi na kuendelea na ratiba zangu kama kawaida, maisha yalisonga.
Kusema ukweli mimi emmy nilianza kunogewa na penzi la sam mpk ikafika steji nikamsahau elly kabisa na nilimuona wa kawaida hata sikuwa na hisia nae kiviilee zaidi nilifanya yote yale kwa sababu it was just like a pay back(malipo kwa fadhila).
Sam alinisaidia kwa kunipeleka kwa mwalimu wa acts ambaye ni rafiki yake nikasoma masomo ya mchepuo wa arts na mungu si athumani nikapata credits nne za histry, geography, kiswahili na english nikaanza kusoma advance kwa njia ya posta, maisha yangu yaliwategemea wanaume hawa wawili yani samson aliyekuwa ananipa ushauri wa kimasomo, mbinu za kusoma na kufaulu na kunitafutia walimu ila elibariki yeye alikuwa ananipa hela kila nlipohitaji.
Maisha yalisonga nikiwa na furaha maishani kwangu ila kuna siku ambayo kamwe sitakuja kuisahau ambayo ndiyo iliyopelekea sam wangu kupotea..
Cindy alinitazama kwa macho ang'avu na kuonyesha shahuku na kiu kubwa ya kujua nini kilichotokea kwa sam. Nilivuta funda la mate kisha nikaendelea kuongea huku machoxi ya yakinilenga.
Ilikuwa ni siku moja jioni tulikuwa beach moja kigamboni elibariki akaniomba simu yangu nilijivuta kidogo kabla ya kumpa na yote hii ilitokana na ndani ya muda mfupi nilikuwa nachat na sam hivyo nilijitahid kufuta conservations zile zote ila bado nilishuku moyoni "mbona huyu ana mazoea ya kushika wala kuikaribia simu yangu kuna nini leo?" Swali langu alikuwa rahisi kupatiwa majibu maana ni nafsini mwangu ndipo kulikuwa kuna kutokuelewa.
"Emmy ujanisikia au?
" aaah sorry hii hapa"
Nilimpa huku moyoni nikijawa na uoga mkubwa mno. Elly alishika ile simu akaanza kuifungua ndani sijui aliangalia nini ila alitumia takribani dakika tano kisha akaasha na kuanza kutazama kava la simu kama ilikuwa ngeni au mpya machoni pake.
"Hivi unatambua ni kiasi gani nakupenda?
" najua bae wangu"
"Aanhaa okey ni vizuri km unatambua hivyo, ila unawaza nini kichwani kwako?
" juu ya nini bae wangu?
"Juu yangu"
"Nothing bae than to love yu back(hakuna zaid ya kukupenda pia)"
"Una mawasiliano na mwanaume ni nani huyo?
Moyo ulipasuka ghafla nikahisi ni nini ametambua fastafasta niliangalia km kuna ujumbe mpya umeingia ila haikuwa hivyo sasa ni nini nikatazama na whatsapp pia haikuwa hivyo.
Elly aliendelea kuongea " hivi sam ni nani yako"
"Bae sam ni school mate mwenzangu nasoma nae advance pale kituoni"
"Ni kweli ila mna mahusiano naye kivipi nje na shule?
" nothing more bae"
"Ebu acha ushenzi emmy mimi ni mjinga au unaniona boya eti mpuuzi kweli we mwanamke nipo nawe hapa unachat na mwanaume una akili kweli hata kama ni kuchepuka ila mbele yangu kweli?
.
*bae am sorry ila tambua sina mwanaume mwengine zaidi yako mpenzi"
"Ebu fungua data kisha ingia whatsapp angalia ni nani ulikuwa unachat nae mara ya mwisho then utanipigia sim"
Aliongea hivyo na kuondoka roho iliniuma sana nilimuita wala hakutaka kunisikiliza alienda kwa cashier akalipa kisha akaondoka nililia sana ila ule umati wa watu pale ulifanya machozi yangu kukauka..
Sikujilaumu kwa kilichotokea kwa maana nilifanya kile moyo wangu unakihitaji nilikuwa tayari kupoteza kila kitu na kuifuta historia yote ya nyuma na yote niliyonayo ila tu niwe na sam kuwa nae sijutii.
****************
Nilijitahidi kumuomba msamaha elly ila akunielewa akutuma matumizi wala kupokea hata simu yangu niliamua kuondoka kijichi na kurudi temeke mikoroshini kwa mamdogo.
Nilipofika tu nilimtafuta sam kwenye sim alipopokea nilianza kulia " sam uko wap mpenzi wangu nimekumiss"
"Weee emmy una nini?
" hakuna sam nimekumiss tu baby wangu"
"Najua tu una tatizo niambie upo wapi?
" nipo temeke"
"Nakuja nipo hapa usalama"
Niliingia ndani nikafunga mlango na kuendelea kulia na kwikwi zikifata baada ya sauti nilichokuwa nalilia sikijui maana kama kupenda nimependa ni mimi na maamuzi pia ni yangu mimi ila ni mimi huyohuyo nalia pia.
Simu iliita...
"Njooo ghetto"
Nilinyanyuka haraka haraka baada ya kupokea simu ya sam nilikuwa nimevua dela langu kutokana na lile joto mule ndani nikachukua kanga na kujifunga kisha nikatoka nje.
******
"Sam no kumbuka mimi na wewe akuna aliyemtongoza mwenzie tulipendana ila kabla ya hapo tayari elly alikuwa amesha nitongoza na alinipa vitu vingi, sam unajua maisha yetu ilikuwa ngumu kwangu kukataa kwani niliitazama nia yake ilikuwa njema tu"
"No ulipaswa kuwa na msimamo emmy una msimamo unajifanya kulia lia tu hapa me hata sikuelewi unampenda elly unanizugia mimi"
"Sam kweli unaniambia mimi hivyo leo? Asante
Nilinyanyuka na kuondoka ili nipime upendo wake kwangu sikufika hata mlangoni alinivuta tukaangukia kitandani yeye juu me nikafatia kwa juu.
" baby nimemiss penzi lako" alininong'oneza
"Toka uko umenisema ukoo sitaki sikupi penzi langu tena, sam sam mbona mchokozi me sitaii bwana"
Alipenyeza ulimi wake masikioni mwangu ni sehemu kubwa na yenye hisia sana mwilini mwangu nikichezea masikioni muda huo huo najisikia kuto**** niliutafuta ududu wake mpaka nikaupata.
Mmh ulikuwa mgumu umesimama kama mnara yani wanaume wanaofanya mazoezi hasa ya mpra ni wa kuwaogopa aiseee..
Niliwaza sana hata sikuwa na usingizi nikiangalia elly ataki kupokea simu yangu ni kitu ambacho sikuwahi kukiona toka nipo kwenye mahusiano ila uwepo wa sam ulinifariji angalau. Nilimtazama alivyojilaza(baada ya kupeana raha) ilionyesha ni kiasi gani amechoka maana alikuwa anakoroma hamna mfano niliamka nikawasha feni ya pili maana ile ya juu haikuwa na upepo wa kutosha na sam alikuwa anasweat sanaa.
Niliwaza na kuwazua "hivi bank nina shilingi ngapi? Sio laki nne kweli? Noo nakumbuka mara mwisho nilienda kutoa themanini elfu dah hiyo laki nne nitafanya biashara gani mjini hapa? Ngoja nitapata jibu ikifika kesho asubuhi"
Muda ulisonga nikakumbuka hata mchana sikula nilienda chumbani kwetu na kumuacha sam chumbani kwake. Kwa kipindi kile chote watu wote walishajua juu ya mahusiano yangu na sam sio km zamani nilikuwa naingia kwa kujificha.
*********************
"Unawaza nini emmy?
Sam aliniuliza wakati tunakula
USIKOSE SEHEMU INAYOFUATA
KWA KUWA NAKUPA SIMULIZI BURE NAOMBA TAZAMA VIDEO HII NDIO MALIPO YAKO KWA KAZI NINAYOIFANYA YA KUKUSOGEZEA SIMULIZI
KWA USHAURI NA MAONI ANDIKA HAPA:
Inbox: Messanger
Email: ZephilineEzekiel@Gmail.Com